TEEN A5

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Quà Tặng Âm Nhạc -‘๑’-A5-‘๑’-
♥ Người yêu cầu: A5’s family.
♥ Ca khúc: Happy
♥ Gửi đến: Quang Hải(2/4),Xuân Hoàng(8/4),Minh Đức(30/4)
♥ Với lời nhắn: Happy day!
♥ Bạn muốn yêu cầu ca khúc Click Here!
Quà tặng âm nhạc
Thông điệp yêu thương LHPSLove TellingFrom Admin To người nhận A5’s family: Chỉ còn mấy tháng nữa là chúng ta chia tay rồi,các bạn hãy giữ cho nhau những kỉ niệm đẹp nhé!From -•—KA—•- To Bom Cố lên nha! From Admin To Thầy Tuân: Chúc thầy luôn vui tươi và sớm lập gia đình.From Tommy To KA: Ráng thi đậu đại học nha em!From Người gửi 5 To Người nhận 5: Nội dung TDYT 5From Người gửi 6 To Người nhận 6: Nội dung TDYT 6From Người gửi 7 To Người nhận 7: Nội dung TDYT 7From Người gửi 8 To Người nhận 8: Nội dung TDYT 8From Người gửi 9 To Người nhận 9: Nội dung TDYT 9From Người gửi 10 To Người nhận 10: Nội dung TDYT 10

Share | 

I love a5...love...very much

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

I love a5...love...very much Empty
Bài gửiTiêu đề: I love a5...love...very much   I love a5...love...very much BoxWed Jan 26, 2011 11:17 am

❤ Có câu nói rằng tình bạn ngọt ngào tạo nên tiếng cười, vì trong sự chân thành, trái tim ta rộn rã và tràn đầy sức sống.Đúng vậy , bạn là người biết và yêu quý ta bất cứ giá nào bởi khi thành công, bạn bè biết đến chúng ta; khi khó khăn, chúng ta biết được những người bạn của mình.
Chào các bạn yêu quí ! I love a5...love...very much 4a408af0_216ead51_kkkkkkk
Nói về tình bạn, về lớp a5 yêu quí thì có lẽ cho mình được bày tỏ:
Mình yêu a5,yêu tất cả những người bạn của mình, yêu cả lớp học nơi chúng mình cùng học tập... yêu.. .sao mà yêu thế. Cứ nghĩ về thời cấp 3 dưới mái trường là mình cảm thấy trong tâm hồn bỗng trỗi dậy những nỗi niềm tâm sự của một thời trong trắng ngây thơ. Ngày mà mình mãi luôn nhớ về các bạn, vì vậy dù mỗi chúng ta có xa cách đi chăng nữa thì có lẽ mình sẽ không bao giờ quên những kỉ niệm thân thương về lớp a5 yêu quí, nơi có các bạn có mình cùng sẻ chia vui buồn. Giống như con thuyền ước mơ mà chúng ta đa chọn....Luôn đi đúng hướng, luôn khát khao đến được nơi cập bến nhưng không bao giờ quên nơi nó đã bắt đầu đi. Và bến bờ yêu thương đã đưa chúng mình đi đó chính là kỉ niệm thời học trò mà đặc biệt là thời cấp 3-biết nhớ, biết yêu...Và tình bạn luôn chắp cánh hội ngộ cho chúng ta ở nơi bến bờ cuối cùng của sự bình yên, hạnh phúc và tự do...

I love a5...love...very much Ap_20100418013244142
https://teena5.forum-viet.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: I love a5...love...very much   I love a5...love...very much BoxWed Jan 26, 2011 1:18 pm

sao mấy bữa ni nghỉ tết rùi mà chắc các bạn lo đi ăn tất niên, lo sắm đồ tết nên chả ai vào forum chơi gì cả, bùn thiu dzậy. admin bùn đến mức quên ăn quên ngủ luôn nè, bùn ghê nơi, Bye
https://teena5.forum-viet.com
xuxu

Bài gửiTiêu đề: Re: I love a5...love...very much   I love a5...love...very much BoxWed Jan 26, 2011 4:58 pm

AdmIn Ơi zÔ đÂy cÓ thẤy Ai đÂu mƯk zÔ pÙn thUi Ah` 4rUm củA lỚp mOz` có mÝ đỨa mÝ lÀ sEo
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: I love a5...love...very much   I love a5...love...very much BoxSun Jan 30, 2011 1:47 pm

trE^n nj k0a j da^u moz pje^u tụi tui lE^n
0z m0z pai- hat! hay thiEt
pai- ziEk ni c0m? đo^ng. thiEt.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: I love a5...love...very much   I love a5...love...very much Box

I love a5...love...very much

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang