TEEN A5

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Quà Tặng Âm Nhạc -‘๑’-A5-‘๑’-
♥ Người yêu cầu: A5’s family.
♥ Ca khúc: Happy
♥ Gửi đến: Quang Hải(2/4),Xuân Hoàng(8/4),Minh Đức(30/4)
♥ Với lời nhắn: Happy day!
♥ Bạn muốn yêu cầu ca khúc Click Here!
Quà tặng âm nhạc
Thông điệp yêu thương LHPSLove TellingFrom Admin To người nhận A5’s family: Chỉ còn mấy tháng nữa là chúng ta chia tay rồi,các bạn hãy giữ cho nhau những kỉ niệm đẹp nhé!From -•—KA—•- To Bom Cố lên nha! From Admin To Thầy Tuân: Chúc thầy luôn vui tươi và sớm lập gia đình.From Tommy To KA: Ráng thi đậu đại học nha em!From Người gửi 5 To Người nhận 5: Nội dung TDYT 5From Người gửi 6 To Người nhận 6: Nội dung TDYT 6From Người gửi 7 To Người nhận 7: Nội dung TDYT 7From Người gửi 8 To Người nhận 8: Nội dung TDYT 8From Người gửi 9 To Người nhận 9: Nội dung TDYT 9From Người gửi 10 To Người nhận 10: Nội dung TDYT 10

Share | 

Chia tay nhau biết nói gì hơn bây giờ!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hoang

Chia tay nhau biết nói gì hơn bây giờ!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia tay nhau biết nói gì hơn bây giờ!!!!!!!!!!   Chia tay nhau biết nói gì hơn bây giờ!!!!!!!!!! BoxMon May 21, 2012 1:15 pm

các bạn ơi! chúng ta phải chia tay nhau thật rùi.thời gian đó mình không mong muốn nó đến nhưng nó đã tới với gia đình a5 chúng ta.chia tay nhau các bạn nhớ giữ những kỉ niệm đẹp về nhau nhé.mình rất bùn khi phải xa các bạn,khi mà tình bạn chúng ta đang ngày càng tốt đẹp và gắn bó với nhau hơn.mình sẻ không nhìn thấy mấy bạn mỗi ngày khi đến trường nửa.cảm giác đó cảm thấy trống vắng và hiu quạnh làm sao!không còn nhìn thấy lớp trưởng nhóm thất nghiệp các bạn trong lớp và cả người mà mình thương nữa chứ thật pùn. Cry .mình củng không biết nói gì để bày tỏ cho hết tâm sự của mình nữa.chia tay nhau chắc nhớ mấy bạn lắm đó.đừng quên mình nhé!chúc mẩy bạn thi kì thi sắp tới tốt.sống thật vui và nhớ về a5 chúng ta,
HOÀNG

Chia tay nhau biết nói gì hơn bây giờ!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang