TEEN A5

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Quà Tặng Âm Nhạc -‘๑’-A5-‘๑’-
♥ Người yêu cầu: A5’s family.
♥ Ca khúc: Happy
♥ Gửi đến: Quang Hải(2/4),Xuân Hoàng(8/4),Minh Đức(30/4)
♥ Với lời nhắn: Happy day!
♥ Bạn muốn yêu cầu ca khúc Click Here!
Quà tặng âm nhạc
Thông điệp yêu thương LHPSLove TellingFrom Admin To người nhận A5’s family: Chỉ còn mấy tháng nữa là chúng ta chia tay rồi,các bạn hãy giữ cho nhau những kỉ niệm đẹp nhé!From -•—KA—•- To Bom Cố lên nha! From Admin To Thầy Tuân: Chúc thầy luôn vui tươi và sớm lập gia đình.From Tommy To KA: Ráng thi đậu đại học nha em!From Người gửi 5 To Người nhận 5: Nội dung TDYT 5From Người gửi 6 To Người nhận 6: Nội dung TDYT 6From Người gửi 7 To Người nhận 7: Nội dung TDYT 7From Người gửi 8 To Người nhận 8: Nội dung TDYT 8From Người gửi 9 To Người nhận 9: Nội dung TDYT 9From Người gửi 10 To Người nhận 10: Nội dung TDYT 10

Share | 

Vui vẻ cùng những tiếng cười

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Vui vẻ cùng những tiếng cười Empty
Bài gửiTiêu đề: Vui vẻ cùng những tiếng cười   Vui vẻ cùng những tiếng cười BoxWed Mar 16, 2011 5:02 pm

Tuổi chó là tuổi đẹp nhất trong 12 con giáp , mình nghĩ vậy vì mình tuổi chó mà. Không chỉ lá một cái tuổi đẹp mà những người tuổi cho lại rất vui tươi, ngộ nghĩnh và đầy nhiệt huyết sự năng động là có thừa. Không những thế họ lại mang trong minhg một trí tuệ thông minh trời ban cho, thật sự người tuổi chó đẹp ở tất cả , có thể nói là hoàn hảo hòa toàn, không chê vào đâu được!
Ngay cả ở ngoài đời thật thì những chú chó luôn là những siêu nhân nổi tiếng mang thân hình body chuẩn trong tất cả các liveshow, gameshow. Chúng ta có thể xem một số hình ảnh của những chú chó thông minh ở môi trường bên ngoài để cùng học tập theo nhé!
Vui vẻ cùng những tiếng cười 301081
Vui vẻ cùng những tiếng cười 301070
Vui vẻ cùng những tiếng cười Dog-costumes
Vui vẻ cùng những tiếng cười 1280976899-cho_biet_luom_4
Trành giành chiếm bằng được những thứ mình muốn , cún nhà ta sẵn sàng tham gia mọi thử thách , hihi, không ngại khó khăn luôn cất tiếng sủa to vang để làm niềm cỗ vũ tinh thần cho chính mình! Nụ hôn của chủ nhân luôn là thứ mà những chú chó rất ưa dù không hiểu nên làm sao để đón nhận nó và trả lại cái hôn ngọt ngào ấy cho chủ he!
Vui vẻ cùng những tiếng cười 301011

Luôn luôn tỉnh táo săn tìm cái đẹp, nháy mắt, gầm gừ dịu dàng khi tìm được một em cún dễ thương và duyên dáng nhất cho mình. Em cún thì to ra vẻ thẹn thùng hay giả vờ kute , dịu dàng bên cún nhà ta. Hái hoa bắt bướm hoài!
Vui vẻ cùng những tiếng cười SpiceSecret
Vui vẻ cùng những tiếng cười 261824

Đúng là dù ở góc độ nào, chó nhà ta vẫn tỏa sáng như một ngôi sao trên bầu trời, sớm chiếu sáng rồi từ từ vụt tắt.
Vui vẻ cùng những tiếng cười 261823Vui vẻ cùng những tiếng cười 261807
Vui vẻ cùng những tiếng cười Index.12
Vui vẻ cùng những tiếng cười 261789
Đến chảy nước mắt khi bị người yêu ruồng bỏ cũng xinh ơi là xinh.
Vui vẻ cùng những tiếng cười 261786
Chú chó này đáng yêu thế này mà sao làm điệu bộ gì xấu thế nhỉ?
Vui vẻ cùng những tiếng cười FirstDog
Vui vẻ cùng những tiếng cười 261792
Vui vẻ cùng những tiếng cười 261611
Vui vẻ cùng những tiếng cười 261768
Vui vẻ cùng những tiếng cười 261764
Bạn có nhìn thấy các bạn chó cười khi nào chưa? Trời ơi, cười duyên quá đi!
Cún cười vì: "Phê quá đi, kaka!. Tán được em cún nhà bên rùi! "
Vui vẻ cùng những tiếng cười 261433
Vui vẻ cùng những tiếng cười Dog_020012
Nhìn cún em bên kia xóm sao mà 'Múp ' thế làm các anh đây xốn xao không sao quên được, phải làm sao đây? Mình bị tê liệt rùi, chảy cả nước bọt mép, khổ sở quá! Em ơi cho anh xin số phone với, em ơi.....Anh đã yêu em từ giấy phút đầu tiên.
Vui vẻ cùng những tiếng cười Dog_1633
Vui vẻ cùng những tiếng cười 260642

Em ơi, anh không thể ngủ được vì phải chờ đợi em đây, anh gọi điện thoại suốt đêm cũng vì em, em ơi! Nghe anh nói 1 câu được hay không! I Love You, my baby, my love!
Vui vẻ cùng những tiếng cười 1271496581_dogVui vẻ cùng những tiếng cười 261833
Vui vẻ cùng những tiếng cười Mini-dog-pic14203-928977
Anh muốn ô...m em và k...i...sss..sss em very much!
Vui vẻ cùng những tiếng cười 261822
Vui vẻ cùng những tiếng cười 100623042612-102-813
Nhé em , đồng ý nhé em. Nếu không em nhảy lên lưng ... con .... tự tử bây giờ cho em xem đó, em ơi, hãy cho anh một cơ hội, một lần thôi! E.......m. Nhưng mà anh muốn em lên đó chứng kiến anh chết

Vui vẻ cùng những tiếng cười 1241862563-dog_01
Chúng ta sẽ cùng nhau có thật nhiều thật nhiều baby nha! kaka. Anh sẽ cho nó uống sữa mỗi ngày và đỡ đần công việc giúp em, anh thề, anh hứa anh đảm bảo! Vì em anh sẽ làm lại từ đầu, làm tất cả vì em! Em yêu.
Vui vẻ cùng những tiếng cười 20693568_images1305532_Anh%20cho%20nhat_Internet
Vui vẻ cùng những tiếng cười 1081984128
Em ơi chấp nhận lời cầu hôn đơn giản , nhẹ nhàng của anh đi, mau lên anh còn phải về trông cậu chủ nhà anh, cậu ấy suốt ngày quấn lấy anh mãi không buông, em ơi nhanh lên, anh phải về đây....
Cậu chủ gọi phone nè, ghê thiệt, 3G kêu í ơi, cậu khóc gì mà to thế, làm cháu ê cả mặt đang đứng với bạn gái xinh tươi.
Vui vẻ cùng những tiếng cười Annie%26Dog
Cậu chủ khoái anh lắm, chờ anh về săn sóc cậu là anh qua nhà em ngay đó, pye pye my love. Miss you nhìu!
Vui vẻ cùng những tiếng cười Dog1
Vui vẻ cùng những tiếng cười Dog3729982cf4
Thôi, ngủ đây, mệt mỏi quá sau một ngày tán tỉnh và chăm sóc ông chủ nhỏ khó tính thích quậy phá những chiếc lông mềm mại, đáng yêu của mình. Ngủ để có sức ngày mai gặp em yêu chứ! kaka.
https://teena5.forum-viet.com

Vui vẻ cùng những tiếng cười

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang