TEEN A5

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Quà Tặng Âm Nhạc -‘๑’-A5-‘๑’-
♥ Người yêu cầu: A5’s family.
♥ Ca khúc: Happy
♥ Gửi đến: Quang Hải(2/4),Xuân Hoàng(8/4),Minh Đức(30/4)
♥ Với lời nhắn: Happy day!
♥ Bạn muốn yêu cầu ca khúc Click Here!
Quà tặng âm nhạc
Thông điệp yêu thương LHPSLove TellingFrom Admin To người nhận A5’s family: Chỉ còn mấy tháng nữa là chúng ta chia tay rồi,các bạn hãy giữ cho nhau những kỉ niệm đẹp nhé!From -•—KA—•- To Bom Cố lên nha! From Admin To Thầy Tuân: Chúc thầy luôn vui tươi và sớm lập gia đình.From Tommy To KA: Ráng thi đậu đại học nha em!From Người gửi 5 To Người nhận 5: Nội dung TDYT 5From Người gửi 6 To Người nhận 6: Nội dung TDYT 6From Người gửi 7 To Người nhận 7: Nội dung TDYT 7From Người gửi 8 To Người nhận 8: Nội dung TDYT 8From Người gửi 9 To Người nhận 9: Nội dung TDYT 9From Người gửi 10 To Người nhận 10: Nội dung TDYT 10

Share | 

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Nếu là một Miss.A5 việc đầu tiên bạn sẽ làm là gi? (Câu hỏi này chỉ dành cho nữ và bê đê trả lời, ai không thuộc nhóm trên mà trả lời sẽ bị nói là biến thái đấy!kaka)
A. Tiêu diệt hết lũ boy bịp bợm hay chọc ghẹo mình
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! I_vote_lcap0%ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
B. Cảm thấy mình là số 1 trong đám boy và đề nghị các boy làm theo yêu cầu của mình
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! I_vote_lcap0%ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
C. Chả thèm làm gì cả.
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! I_vote_lcap100%ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! I_vote_rcap
 100% [ 3 ]
D. Xem thường các girl và tự đề cao mình trong mọi sự kiện
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Poll closed

Tác giảThông điệp
bithu

bithu

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ảnh nè! dzô xem nha bà con!!!   ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! BoxTue Jan 25, 2011 3:25 pm

Đón xuân vui tươi, cần một chút không khí dzui dzẻ nè. Xem hài Táo quân nha, năm nào cũng đc xem hết năm nay phải xem trên forum lớp mình trước 30 tết nha bà con.

Năm hết tết đến. Rước hên vào nhà. Quà cáp bao la, một nhà không đủ. Vàng bạc đầy tủ. Gia chủ phát tài. Già trẻ gái trai, sum vầy hạnh phúc. Cầu tài chúc phúc. An lành thịnh vượng!

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003493c

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003464m

Chúc năm mới: 1 vợ, 2 con, nhà 3 tầng, xe 4 chỗ!

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003465n

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003478v

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003479g

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003480i
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003483k

Chúc bạn 12 tháng phú quý, 365 ngày phát tài, 8760 giờ sung túc, 525600 phút thành công 31536000 giây VẠN SỰ NHƯ Ý.

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003486u
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003487kảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003489tảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003490ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003491ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003492j
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003493c

Tôi cầu xin Trời: Hãy mang niềm vui và sức khỏe đến cho các bạn của con mãi mãi. Trời nói: chỉ có thể 4 ngày! Tôi nói: được, Ngày Xuân, Ngày Hạ, Ngày Thu, Ngày Đông. Trời lại nói: vậy 3 ngày thôi. Tôi cũng nói: Được, ngày hôm qua, hôm nay và ngày mai. Trời nói: Không được, vậy 2 ngày. Tôi nói: Được, ngày sáng và ngày tối. Trời nói: Không được, chỉ một ngày duy nhất. Tôi lại nói: cũng được. Trời ngạc nhiên hỏi: Ngày nào? Tôi nói: Ngày mà tất cả bạn bè tôi còn sống! Trời... khóc và nói: Sau này tất cả bạn của ngươi ngày ngày đều khỏe mạnh và vui vẻ. Happy New Year!

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0123aaảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Copy2of1002991ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Copyof1002990
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Copyof1003446

Thay mặt chủ tịch nước, thủ tướng chính phủ, và Lãnh đạo các bộ, ban ngành: Tôi "Xin chúc tất cả các đồng chí: dù thất bại hay thành công, dù lông bông hay đang làm việc, dù đang ăn tiệc hay ở nhà, dù già hay trẻ, dù đang sắp đẻ hay chưa có chồng, dù là rồng hay là tôm, dù đang bia ôm hay trà đá, dù có hút thuốc.. lá hay là thuốc lào, dù có công hay có tội, dù bơi lội hay karate, dù đi xe hay đi bộ... 2010 vui vẻ hạnh phúc. Năm mới! Đau đầu vì nhà giàu ! Mệt mỏi vì học giỏi ! Buồn phiền vì nhiều tiền ! Ngang trái vì xinh gái ! Và mất ngủ vì không có đối thủ! "

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Copyof1003490
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0054ac
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0055aj

Vừa đủ HẠNH PHÚC để giữ tâm hồn được ngọt ngào. Vừa đủ THỬ THÁCH để giữ mình luôn kiên cường. Vừa đủ MUỘN PHIỀN để thấy mình thật sự là một con người. Vừa đủ HI VỌNG để thấy mình Hạnh Phúc. Vừa đủ THẤT BẠI để giữ mình mãi khiêm nhường. Vừa đủ THÀNH CÔNG để giữ mình mãi nhiệt tâm. Vừa đủ BẠN BÈ để bớt cảm giác cô đơn. Vừa đủ VẬT CHẤT để đáp ứng các nhu cầu cuộc sống. Vừa đủ NHIỆT TÌNH để có thể chờ đợi trong hân hoan. Vừa đủ NIỀM TIN để xua tan thất bại!

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0057au
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0105az
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0106afảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0122axảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0107ay

Mùa xuân xin chúc - Khúc ca an bình - Năm mới phát tài - Vạn sự như ý - Già trẻ lớn bé - Đầy ắp tiếng cười - Trên mặt ngời ngời - Tràn đầy hạnh phúc - Xuân đến hy vọng - Ấm no mọi nhà - Kính chúc ông bà - Sống lâu trăm tuổi - Kính chúc ba mẹ - Sức khỏe dồi dào - Đôi lứa yêu nhau - Càng thêm nồng ấm - Các em bé nhỏ - Học giỏi chăm ngoan - Chúc Tết mọi người - Năm mới hoan hỉ - Gặp nhiều niềm vui…

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0108apảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0109awảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0110af

Chúc mọi người khỏe như hổ, sống lâu như rùa, mắt tinh như đại bàng, nhanh nhẹn như thỏ, tinh ranh như cáo, ăn nhiều như … heo, mau ăn chóng nhớn, tiền vô như nước, phúc lộc nhiều như dịch châu chấu tràn về.

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0111ayảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0112az

Sang năm mới chúc mọi người có một bầu trời sức khỏe, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắc son với phở

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0113ab
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0118at
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0116aj
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0114ax

Năm mới chúc nhau sức khỏe nhiều.

Bạc tiền rủng rỉnh thoải mái tiêu.

Gia đình hạnh phúc bè bạn quý.

Thanh thản vui chơi mọi buổi chiều

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0115an
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Img0117akảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003000o
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1002998

Chúc bạn có 1 bầu trời sức khỏe, 1 Biển cả tình thương, 1 Đại dương tình bạn, 1 Điệp khúc tình yêu, 1 Người yêu chung thủy, 1 Sự nghiệp sáng ngời, 1 Gia đình thịnh vượng.

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003441t
ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003440

Chúc tất cả các bạn một năm mới tràn đầy niềm vui và gặt hái được nhiều thành công nhất. Và đừng quên những hình ảnh thân thương của lớp chúng ta đấy.

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! 1003463x
Mr_Ruay

Mr_Ruay

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ảnh nè! dzô xem nha bà con!!!   ảnh nè! dzô xem nha bà con!!! BoxSat Feb 05, 2011 4:43 am

eo eo ai ma` rah? the'' coppy nguyên trên mạng hjx

ảnh nè! dzô xem nha bà con!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang